

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA KURUGENZI YA MAWASILIANO YA RAIS, IKULU



Dodoma
13 Novemba, 2025

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Katibu Mkuu Kiongozi, Balozi Dkt. Moses Mpogole Kusiluka, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan atamuapisha Mhe. Dkt. Mwigulu Lameck Nchemba (Mb.) kuwa Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, tarehe 14 Novemba, 2025.

Mhe. Dkt. Mwigulu Lameck Nchemba (Mb.) ameteuliwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan kuwa Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na jina lake kuthibitishwa na Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, tarehe 13 Novemba, 2025.

Hafla ya uapisho wa Waziri Mkuu Mteule wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania itafanyika Ikulu Chamwino, mkoani Dodoma, saa 04:00 asubuhi.

Sharifa B. Nyanga
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu



Ikulu Mawasiliano / ikulu_mawasiliano /
ikulu_Tanzania / ikulu_Tanzania /
ikulumawasiliano / Ikulu Tanzania / Ikulu Tanzania

